Skipan í ráð og nefndir SMS frá 2017-2023

Hér að neðan er listi yfir fyrrum kjörna fulltrúa nemenda í nefndir og ráð á vegum nemendafélagsins.

Skipan í ráð og nefndir SMS 2022-2023        

Listafélag

Auður Erla Hrannarsdóttir,  formaður
Óskar Máni Hermannsson
Thalia Kristín Golden
Oliver Einar Nordquist
Brynjar Ari Magnússon
Sigurbjörn Zoega
Bergþór Ingi Sverrisson

Skemmtinefnd

Sara Kamban Þorleifsdóttir, formaður
Embla Ósk Ólafsdóttir
Emma Margrét Timmermans
Stefán Franz Guðnason
Sóley Bára Þórunnardóttir
Ólína Ágústa Valdimarsdóttir
Styrmir Ahrens Dyer
Ketill Guðlaugur Ágústsson

Hagsmunaráð

Eydís Gunnarsdóttir, formaður
Ófeigur Kári Jóhannsson
Kristín Svanborg Ólafsdóttir
Mikael Maron Torfason
Óðinn Freyr Baldursson
Júlía Guðný Sae Jung

Íþróttaráð

Theodór Sigurðsson, formaður
Aron Valur Gunnlaugsson
Tindur Ingólfsson
Marta Quental Árnadóttir
Linda Björk Arnarsdóttir
Birta Ósk Sigurjónsdóttir
Sigríður Embla Jóhannsdóttir

Leikfélagið Thalía

Berglind Rún Bergsdóttir, formaður
Dagbjartur Elí Kristjánsson
Arna Maren Jóhannesdóttir
Alicia Svöludóttir
Særún Sigurjónsdóttir
Mikael Kumar Bonifacius
Elísa Sigvaldadóttir
Telma Sif Sölvadóttir

Markaðsráð

Stefán Björn Stephensen, formaður
Enok Ylur Jónasson
Þórður Miguel Calvi
Óskar Hrafnsson
Viktoría Lind Emilsdóttir
Eyþór Björn Emilsson
Þóra Fanney Hreiðarsdóttir

Ritnefnd

Gabríel Hörður Rodriguez, formaður
Gloría Björg Jaramillo Hermannsdóttir
Magnús Þór Ólafsson
Sara Diem Hoai Nguyen
Kristín Björg Þorgeirsdóttir
Sindri Rafn Bjarkason
Monika Mist Ívansdóttir
Júlía Freysdóttir

Málfundafélagið

Nadía Mist Sigurbjörnsdóttir, formaður
Sara Yassmine Bouhlali
Birta Rún Pétursdóttir
Rósa Lóa Ásgeirsdóttir
Guðrún Lilja Rúnarsdóttir
Auður Mjöll Hreiðarsdóttir
Agla Rut Egilsdóttir

Fréttanefnd

Thelma Dís Sigurðardóttir, formaður
Sölvi Geir Másson
Ragnheiður Harpa Þorsteinsdóttir
Sigurbjörg Ósk Gunnarsdóttir
Ásgrímur Daníel Víðisson
Aman Axel Óskarsson
Kristófer Aron Helgason

Femínistafélagið Blær

Helena Ásta Ingimarsdóttir, formaður
Álfrún Hanna Gissurardóttir
Karítas Sól Þórisdóttir
Ástrós Birta Stefánsdóttir
Ronja Jónsdóttir
Kolbrún Laufey Kjartansdóttir

Útvarpsnefnd

Ágúst Breki Eldjárn Stefánsson, formaður 
Tómas Ari Andrason
Björgvin Franz Hlynsson
Jason Bjarni Bjarnason
Viktor Örn Ingvarsson
Dagbjört Ýr Ólafsdóttir
Vilhjálmur Karl Sigmarsson

Grauturinn

Gabríel Ágústsson, formaður 
Jón Gnarr
Mikael Trausti Viðarsson
Stefán Orri Hákonarson
Viktoría Ingólfsdóttir
Halldór Viðar Gunnarsson
María Viðarsdóttir
Heiðar Egill Borgþórsson

Skipan í ráð og nefndir SMS 2021-2022        

Skemmtinefnd
Dagmar Kaldal, formaður
Birta Lind Ragnarsdóttir
Edda Sól Sigurgeirsdóttir
Guðrún Svava Egilsdóttir
Orri Elías Óskarsson
Sara Kamban
Tómas Ari Andrason
Viktor Ari Ágústsson
Þorvar Þorvarðarson 

Ritnefnd
Rúnar Ingi Eysteinsson, formaður
Alísa Helga Svansdóttir
Dagur Steinn Sveinbjörnsson
Emma Margrét Timmermans
Harpa Árný Svansdóttir
Jódís Fjóla Rúnarsdóttir
Karítas Sól Þórisdóttir
Stefán Karl Stefánsson
Stefán Orri Hákonarsson 

Listafélagið
Andrea Sif Gunnarsdóttir, formaður
Breki Freyr Gíslason
Dagur Margeirsson
Ívan Óli Santos
Jón Gnarr
Jón Jökull Sigurjónsson
Monika Rós Martin
Óskar Borgþórsson
Thalia Kristín Golden 

 íþróttaráð
Kári Karl Atlason, formaður
Andrea Rut Bjarnadóttir
Anna Katrín Bjarkadóttir
Emilíana Ocares
Gunnþór Leo Gíslason
Hrafn Elisberg Hjartarson
Mikael Trausti Viðarsson
Selma Katrín Ragnarsdóttir

 Grauturinn 
Sindri Rafn Bjarkason, formaður
Auður Erla Hrannarsdóttir
Ágúst Breki Eldjárn Stefánsson
Brynjar Ari Magnússon
Dagbjört Arnarsdóttir
Gabríel Ágústsson
Natalía Ruth Davíðsdóttir
Óskar Máni Hermansson
Þorvaldur Nói Klose

Jaxmunaráð (hagsmunaráð)
Sigurður Einarsson, formaður
Arnór Martin Kristinsson
Dagur Eysteinsson
Embla Ósk Ólafsdóttir
Eydís Gunnarsdóttir
Gabríel Hörður Rodriguez
Kristófer Ísak Bárðarson
Sara Diem Hoai Nguyen

Femínistafélagið 
Hrafntinna Njálsdóttir, formaður
Emilía Dögg Stefánsdóttir Steed
Hulda Karen Elíasdóttir
Ísól Albertsdóttir
Laufey Líf Borgarsdóttir
Sólveig Halla Herminio
Sólveig Kristín Álfsdóttir

 Thalía 
Ida Marie Sörensen, formaður
Arna Mist Helgadóttir
Embla Dögg Sævarsdóttir
Emilíana Margrét Gísladóttir
Emilíana Ösp Brjánsdóttir
Guðmundur Hrafn Torfason
Gyða Kolbrún Guðbjartsdóttir
Logi Heiðar Másson

Markaðsráðs
Guðrún Inga Arnarsdóttir, formaður
Emilía Sif Sævarsdóttir
Gunnar Bjarki Helgason
Magnús Már Gunnlaugsson
Natalía Ruth Davíðsdóttir
Ófeigur Kári Jóhannsson
Perla Eyfjörð Brjánsdóttir
Rósa Bergmann 

Málfundafélagið 
Magnea Eiðsdóttir, formaður
Arnar Smári Sigurðsson
Birta María Pétursdóttir
Emilía Marín Gísladóttir
Halldór Viðar Gunnarsson
Helena Hafþórsdóttir O’Connor
Hermann Þór Þórarinsson
Linda Björk Arnarsdóttir 

Skipan í ráð og nefndir SMS 2020-2021              

Listafélagið
Formaður: Stormur Jón Kormákur Baltasarsson
Þórdís Gyða Jóhannesdóttir
Stella M. Sigrún Delli Zuani
Elísabet Krista Þorgeirsdóttir
Bjarki Hall Sölvason
Baldvin Þór Hannesson
Margrét Eva Backman

Skemmtinefnd:
Formaður: Ívan Kúmar Bonifacius
Breki Freyr Gíslason
Kristjana Rún Kristjánsdóttir Sigurz
Hrafnhildur Hólm
Kristófer Halldór Kjartanson
Anton Hrafn Hallgrímsson
Dagmar Kaldal

Grauturinn:
Formaður: Björgúlfur Burknason
Adrían Barregard Valencia
Edda Sól
Jón Jökull Sigurjónsson
Jón Stefán Friðriksson
Amalía Erlín Þorkelsdóttir
Kári Karl Atlason

Íþróttaráð:
Formaður: Sigtryggur Þeyr Þráinsson
Dagur Margeirsson
Helga María Bjarnadóttir
Ívan Óli Santos
María Kristinsdóttir
Hlynur Arnarson

Ritnefnd:
Formaður: Birgitta Líf Bjarnadóttir
Assa Arnardóttir
Tumi Bergsveinsson
Kolka Rist
Olga Mansour
Kristín Lovísa Andradóttir

Thalía:
Formaður: Sigurjón Bogi Ketilson
Breki Atlason

Hagsmunaráð:
Formaður: Tinna Ramdani
Andrea Rut Bjarnadóttir
Andrea Sif Gunnarsdóttir
Steinar Dúi Jónsson
Börkur Þorri Þorleifsson

Feministafélagið:
Formaður: Hekla Rist
Emma Karen Kjartansdóttir
Sara Sól Odle
Svala Lind Örlygsdóttir

Markaðsráð:
Formaður: Selma Katrín
Birgitta Björk Birgisdóttir
Dagbjört Elín
Guðrún Inga Arnarsdóttir
Dara Sóllilja
Óskar Borgþórsson

Málfundafélagið:
Formaður: Salka Sigmarsdóttir

   Skipan í ráð og nefndir 2019-2020

Skemmtinefnd
Kristín Lovísa Andradóttir (formaður)
Bjarki Hall Sölvason
Aron Yngvi Héðinsson
Karen Björg Lindsay
Þórey Birta Sigurjónsdóttir
Lísa Björk Ólafsdóttir
Svavar Bjarnason

Listaráð
Unnar Elí Egilsson (formaður)
Elva Margrét Elíasdóttir
Arndís Hjörleifsdóttir
Sigríður Marta Ingvarsdóttir
Róbert Helgi Engilbertsson
Magnús Smári Þorleifsson
Ívan Kumar Bonifacius
Þorvar Þorvarðarson

Videósvið - Grauturinn
Grímur Garri Sverrisson (formaður)
Hákon Logi Bergsson
Sigtryggur Þeyr Þráinsson
Stormur Jón Kormákur Baltasarsson
Birta Sól Sigurjónsdóttir
Hallgeir Kári Kjartansson
Kristjana Rún Kristjansdóttir Sigurz

Íþróttaráð
Orri Grétar Valgeirsson (formaður)
Stefán Steinsen
Ingi Darvis
Tinna Sif Teitsdóttir
Atli Fannar Hauksson

 Ritnefnd
Arnar Reyr Kristinsson (formaður)
Ingibjörg Rafnsdóttir
Aron Andri Jeannotsson
Þórdís Gyða Jóhannsdóttir
Lilja Karítas Þórarinsdóttir
Hrafnhildur Hólm Guðnadóttir

Málfundafélagið
Glódís Ylja Hilmarsdóttir (formaður)
Birta líf jökulsdóttir 
Númi steinn möller 
Ástrós birta pétursdóttir 
Sara huld ármansdóttir

Femínistafélagsins Blær
Lotta Lóa Ortiz (formaður)
Gígja Karitas Thorarensen
Olga Mansour
Ragna björg
Emilía Alexandersdóttir
Kolka Rist

Markaðsráð
Katrín Halldórsdóttir (formaður)
Erla Rós Aðalsteinsdóttir
Sigfinnur Jerzy Guðlaugsson
Rakel Eir Magnúsdóttir
Assa Arnadóttir
Sólveig sara Kristófersdóttir

Thalía
Krista Karólína (formaður)
Bjarkey Rúna Jóhannsdóttir
Júlía piaskowska
Elín rós Árnadóttir 
Víðir Ramdani
Tristan Orri Óttarsson

Hagsmunaráð
Tekla Birgisdóttir (formaður)
Viðja Ágústsdóttir
Lilja Rún Gísladóttir
Benjamín Karl Styrmisson
Jón Árnason

Fréttanefnd
Margrét Eva Backman (formaður)
Embla Rún Herbjörnsdóttir
Hlynur Örn Arnarsson 
Stella M. Sigrún Delli Zuani
Kristófer Halldór Kjartansson

Skipan í ráð og nefndir SMS 2018-2019

Þessir aðilar tóku við embætti í lok mars 2018 og er skipunartíminn eitt ár.

Formaður Skemmtinefndar:
Jason Daði Guðjónsson
Formaður Listaráðs:
Þorgrímur Goði Þorgrímsson
Formaður Vídeósviðs:
Róbert Helgi Engilbertsson
Formaður Íþróttaráðs:
Eymar Jansen
Formaður Ritnefndar:
Embla Óðinsdottir
Formaður Málfundafélags:
Hlynur Ingi
Formaður Femínistafélagsins Blævar:
Andrea Rún
Formaður Markaðsráðs:
Marta María Harðardóttir

Skemmtinefnd:
Einar Örn Stefánsson
Eysteinn Þorri Björgvinsson
Laufey María Knútsdóttir
Tinna Jóhannsdóttir

Listaráð:
Dagur Þórhallsson
Díana Sif Ingadóttir
Stiven Tobar Valencia
Viktor Markússon Klinger

Vídeósvið:
Bergsteinn Gizurarson
Eyjólfur Jóhann Einarsson
Unnar Elí Egilsson
Þórður Guðjónsson

Ritnefnd:
Elva Margrét Elíasdóttir
Karen Björg Lindsay
Þórey Birta Sigurjónsdóttir

Íþróttaráð:
Hekla Sif Magnúsdóttir
Orri Grétar Valgeirsson
Þórir Rafn Þórisson

Femínistafélagið Blær:
Emilía Alexandersdóttir
Þórdís Helga

Markaðsráð:
Aron Bjarki Ingvason
Ásta Margrét Hafbergsdóttir
Birta Björk

Thalía:
Steinunn Sara Arnardóttir

Hagsmunaráð:
Svavar Bjarki Bjarnason

Listi yfir nefndir og nefndarmeðlimi skólaárið 2017-2018

Miðhópur:
Árni Freyr Baldursson, ármaður
Bergur Leó Björnsson, ritari
Gísli Gautur Gunnarsson, gjaldkeri

Skemmtinefnd:
Ása María Ásgeirsdóttir, formaður
Ágúst Orri Arnarsson
Birta Ósk Ómarsdóttir
Dagur Þórhallsson
Erna Ísabella Bragadóttir
Ísak Eyþór Guðlaugsson
Lísa Björk Ólafsdóttir
Saga Karítas Björnsdóttir

Listaráð:
Christopher Einar Burrell, formaður
Ásgeir Ólafsson
Bjarki Leósson
Einar Örn Stefánsson
Gabríel Jaelon Culver
Róbert Helgi Engilbertsson
Thelma Rut Ólafsdóttir
Tjörvi Þórhallsson

Vídeósvið:
Þorgrímur Goði Þorgrímsson, formaður
Eysteinn Þorri Björgvinsson
Fannar Fjölnisson
Jason Daði Guðjónsson
Ólafur Snær Hreiðarsson
Styrmir Steinn Sverrisson
Sunna Káradóttir
Þórður Guðjónsson

Ritnefnd:
Unnar Karl Jónsson, formaður
Arndís Hjörleifsdóttir
Díana Sif Ingadóttir
Diljá Björk Atladóttir
Embla Óðinsdóttir
Ísak Viktorsson

Íþróttaráð:
Saga Lind Arnarsdóttir, formaður
Eva María Jónsdóttir
Ísold Kristín Rúnarsdóttir
Petra Jasonardóttir
Rúnar Bergþórsson
Viktor Markusson Klinger

Thalía:
Bjarni Jorge Gramata, formaður
Birta Birgisdóttir
Elva Bjartey Aðalsteinsdóttir
Gunnar Már Atlason
Helga Salvör Jónsdóttir
Ársól Þorsteinsdóttir

Femínistafélagið Blær:
Þórunn Hilmarsdóttir, formaður
Bergdís Bjarnadóttir
Freyja Rún Pálsdóttir
Kristófer Birgir Hjörleifsson
Sigríður María Eggertsdóttir
Silja Rós Viðarsdóttir

Málfundarfélag:
Erlín Melsteð Birgisdóttir, formaður
Aleksandra Lesniewska
Bergþóra Harpa Stefánsdóttir
Lenya Rún
Sigurbjörg Ósk Klörudóttir

Markaðsráð:
Ármann Rúnar Þórarinsson, formaður
Birkir Örn Erlendsson
Eyjólfur Jóhann Einarsson
Júlíus Óskar Ólafsson
Magnús Gunnarsson
Marta María Harðardóttir

Hagsmunaráð:
Guðmundur Hauksson, formaður
Sólrún Freyja Sen

Síðast uppfært: 12.04.2023